Yéenekaay yépp
Wone gees boole gu mbooleem yéenekaayu Wikipedia. Man ngaa wàññi wone gi soo tànnee ab yéenekaay, turu jëfandikukat, walla xët wu mu laal (ñaar ñépp dañuy yëg tolluwaayu mbind mi) .
- 29 Oktoobar 2024 à 11:09 31.202.71.56 waxtaan a créé la page Plaas bu Gaaraas (Xët wu bees : thumb|350px| thumb|350px| '''Plaas bu Gaaraas''' (ru: Привокзалная Площод) ab plaas la bu nekk ci diggu dëkk bu mag bi tuddu Yekaterinburg ci Riisi. Mingi féete ci wetu garaasu saxaar bu mag bi ci dëkkuwaayu distrib administratif Vokzalny.<ref>sfn|Худякова М.Ф.|2003|с=233|</ref><ref>sfn|Рабинович Р.И., Низаму...) Tafaan: recent_changes