Dencukaay:WikipediaEducationProgramLogo.svg

réyal nataal bi (Dencukaay SVG, kem bu jaadu 126 × 152 pixel, dayoo dencukaay bi: 14 kio)

Dencukaay bii Wikimedia Commons la bàyyikoo te man nañu koo jëfandikoo ci yeneen sémb. Faramfacce gi ci xëtu faramfaccewaayu xët wi lañuy wone ci suuf .

Faramfacce

Faramfacce
English: SVG version of the Wikipedia Education Program logo
Português: Versão em SVG do logotipo do Programa Educacional da Wikipédia
Taariix
Gongikuwaay Wikimedia Foundation
Aji-jëf David Peters of EXBROOK for Wikipedia Education Program
Autres versions Derivative works of this file:  Википедија на вашиот факултет.svg

Anami Jëfandikoo gi

w:fr:Creative Commons
Moomale Séeddoo ci gii anamam
Jàppandeeb bii dencukaay a ngi aju ci sañal gu Creative Commons Féetale-Séddoo ci gennug anam 3.0 Unported
Féeg nga ci:
  • séddoo – duppi, séddale ak yónnee bile liggéey.
  • soppi – soppi liggéey bi
Ci kaw yii anam:
  • Moomale – Fàww nga joxe ay xibaar yu leer ñeel boroom, joxe ab lëkkalekaay buy jëme ci sañal gi te wax ndax def nga ciy coppite. Man nga koo def ci anam yu bari, ba mu des ci guy wund ne aji-moom ji dafa ànd ak yaw walla ànd na ci ninga koy jëfandikoo)
  • Séeddoo ci gii anamam – Soo soppee walla nga defar leneen te sukkadiku ci bii liggéey, faww nga siiwal ko ci genn sañal gi walla geneen gum méngool
.

Légendes

Ajoutez en une ligne la description de ce que représente ce fichier

Éléments décrits dans ce fichier

dépeint Farañse

10 Fewriyee 2012

Jaar-jaaru dencukaay bi

Cuqal cib taariix/waxtu ngir gis ni dencukaay bi meloon ca jamono jooju.

Taariix ak WaxtuTuutalDayooJëfandikukatSaraa
teew10 Fewriyee 2012 à 19:12Tuutal gu sumb bu 10 Fewriyee 2012 à 19:12126 × 152 (14 kio)Ldavis (WMF)

Amul wenn xët wuy jëfandikoo bii dencukaay.

Fépp fees jëfandikoo dencukaay bi